สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนห้องข้างๆขู่ว่าจะเอามีดแทง  (อ่าน 2022 ครั้ง)

ห้องข้างๆผมเสียดังทุกวัน มา5-6เดือนแล้ว
วันที่ 21/05/62 ผมได้เปิดปะตูห้องของผมและตะโกนบอกให้เงียบๆหน่อย
แต่หลังจากนั้น ผู้ชายที่อยู่ในห้องก็เดินไปหยิบมีดใต้เบาะจักยานยนต์ของเขา
แล้วเดินวนหน้าห้องผม
ตะโกนให้ออกมาจากห้อง แล้วยังข่มขู่ว่า จะแทงให้ตาย และวันต่อมาในเวลา 00.15 น. เขาก็ได้ถือมีดและตะโกนเรียกให้ ออกมาจากห้อง เขาขู่ว่าถ้าเขาเจอเขาจะแทงให้ตาย และวันนี้ วันที่24/05/62 เวลาเที่ยงคืนกว่าๆ เขาก็ได้มายื่นดักที่หน้าห้อง ไม่ให้ผมออกจากห้องได้ แล้วยังพูดจาข่มขู่และถืออาวุธมีด. ไม่ทราบว่าจะแจ้งความข้อหาอะไรได้บ้างครับ เวลาผมมาทำงานภรรยาผมอยู่ที่ห้องคนเดียว ผมกลัวภรรยาผมโดนทำร้ายครับ

โดย: Topnookza เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2019, 17:05:29