สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: คดีไม่คืบหน้า  (อ่าน 1630 ครั้ง)

หลังจากแจ้งความโดนขโมยของ จับคนร้ายได้แล้ว ตั้งแต่วันที่5ธันวาคม2561 ตำรวจไม่มีการอัพเดทคดีเลยจนวันนี้ ทั้งที่ของโดนขโมยยามวิกาลและมีมูลค่าเป็นเงินหลายบาท อยากทราบว่าเราสามารถทำอะไรได้บ้าง ด้วยวิธีไหนเพื่อให้ทราบว่าตำรวจทำงานถึงไหนแล้วค่ะ

โดย: นันท์นภัส สวัสดี เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2019, 07:07:43