สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ร้านอาหารเปิดเกินเวลา  (อ่าน 1655 ครั้ง)

ร้านอาหารชื่อร้านวันวานอยู่ที่ ถนนราชดำเนิน1 ซอย2 ต.ในเมือง อ.เมือง จ.กำแพงเพชร เปิดร้านเกินเวลาเปิดตั้งแต่17.00-23.00แต่เปิดเกินทุกวันจนถึงตี4-5  ส่งเสียงโวยวายเสียงดังรบกวนเช้าบ้านที่เค้าต้องนอนและตื่นไปทำงานเช้า แจ้งตำรวจให้มาตรวจแล้ว แต่ก็ยังเหมือนเดิมเสียงดังแทบทุกวันมันเกินไปค่ะ ไม่มีความเกรงใจคนอื่น เป็นร้านอาหารไม่ใหญ่มาก อยากจะให้เข้ามาตักเตือนบ้างค่ะ ตำรวจก็มาแค่วันเดียวก็หายไปอีกเลย

โดย: ปียพรรณ เมื่อ: 10 มิถุนายน 2019, 04:04:46