สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: แจ้งเบาะแสเรื่องเอกสารบัญชีธนาคาร  (อ่าน 2218 ครั้ง)

สวัสดีค่ะ. ดิฉันมาขอความยุติธรรมค่ะดิฉันถูกหลอหให้เอาเลขบันชีเลขหน้าบัตรATMกรุงไทยให้คนร้ายไปกระทำผิดซึ่งดิฉันเป็นเจ้าของบันชีดังกล่าวแต่ดิฉันไม่ได้กระทำผิดไปแล้วต่อมามีผู้เสียหายแจ้งความไว้จำนวนมากจึงมีหมายเรียกให้ดิฉันไปให้ปากคำ ดิฉันเองมีหลักฐานการคุยเจรจากับคนร้ายได้เก็บไว้ส่วนหนึ่ง เรื่องเกิดเมื่อวันที่ 1 มีนาคม 2562 ดิฉันได้ทราบเรื่องเมื่อวันที่ 13 มีนาคม 2562 ค่ะ แบบนี้ดิฉันขอความยุติธรรมด้วยค่ะ

โดย: จารุพิชญา ยอดคีรี เมื่อ: 15 มิถุนายน 2019, 05:05:45