สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ภรรยาน้อยคุณพ่อเข้ามายุ่งในห้างหุ้นส่วน  (อ่าน 21 ครั้ง)

คุณพ่อมีภรรยาน้อย และนำเข้ามาในบ้าน (ยังไม่ได้หย่ากับคุณแม่) เริ่มเข้ามายุ่งและก้าวก่ายในห้างหุ้นส่วน โดยคุณพ่อปล่อยให้ยุ่งอยู่แบบนั้น แบบนี้ภรรยาน้อยมีความผิดไหมคะ

หุ้นส่วนมี สี่คน พ่อ ยาย ตัวเรา และ น้องเรา ค่ะ

โดย: Isre เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2019, 14:02:50