สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: หมโดนยัดข้อหา ว่าผลิตยาบ้าทั้งๆทีไม่เคยยุ่งเลยยังงี้เราจะแจ้งกับใครคับ  (อ่าน 16 ครั้ง)

ผมโดนยัดข้อหา ว่าผลิตยาบ้าแล้วแบบนี้ผมจะแจ้งครับใครครับ แล้วฟ้องใครได้ครับผมอายุแค่22-23 เองครับยาบ้าก็ไม่เคยยุ่งผมเคยโดนจับคดีแค่เสพกัญชากับกระท่อม ไปขึ้นศาลอยู่สองรอบเพราะโดนจับสองรอบศาลก็บอกคดีที่ผมโดน. แล้วอยู่ดีๆมี คดีผลิตยาบ้าขึ้นมาเล่นผม งง เลยแล้วพาผมขำด้วย

โดย: สันติภาพ. ทาอิ่ม เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2019, 21:09:58