สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ถูก บุกรุกในเคหะสถานยามวิการ และ ทำร้ายร่างการ (มีสี)  (อ่าน 2795 ครั้ง)

วัยรุวิ่งเข้ามาทำร้ายถึงในบ้าน ยามวิการ จับได้ทั้งหมด แต่ เป็นลูกหลานคนใหญ่คนโตในอำเภอ ผมกลัวคดีไม่คืบ ตร.เองก็เหมือนชี้โพรงให้กระรอก ว่ารู้เท่าไม่ถึงการ บ้าง คึกคะนองบ้าง แล้วแบบนี้ผมควรต้องทำยังไงครับ ผมเป็นผู้เสียหาย

โดย: zapae เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 12:12:54

และผมสามารถเพิ่งพยานหลักฐานในชั้งศาลเองได้มั่ยครับ เหมือน ตร. ใช้หลังฐาน ตัวเอง ซึ่งมันไม่มากพอ แต่ผมมีรูปถ่ายหลังฐานเยอะ ตร.กับไม่เอา ผมไปเพิ่งเองได้มั้ยก่อนขึ้นศาล

โดย: zapae เมื่อ: 16 สิงหาคม 2019, 12:12:23