สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: แก๊งค์เงินกู้นอกระบบดอกโหดมาก  (อ่าน 2193 ครั้ง)

คือแก้งค์นี้ปล่อยเงินกู้นอกระบบในเฟสบุ๊คและไลน์ค่ะพอโดนคนว่าเยอะๆว่าดอกแพงเกินขูดเลือดเนื้อคนที่เค้าเดือดร้อนและผิดกฎหมายเค้าก็บอกไม่กลัวตำรวจไม่จับเค้าค่ะเค้าก็ไม่กลัวแถมยังท้าทายและโพสด่าหน้าเฟสเลยค่ะแล้วแก็งค์นี้ก็เปิดวงแชร์ลูกโซ่หลายวงเลยค่ะ

โดย: พรธีรา เมื่อ: 17 สิงหาคม 2019, 23:11:17