สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ข่มขู่  (อ่าน 2911 ครั้ง)

ผมโดนข่มขู่ถ้าไม่โอนเงินไห้ 6000จะเอาคฃิบของผม ส่งไห้เพื่อนๆดู ข่มขู่แบบนี้2ครั้งแบ้วปต่ครีง้นี้ เค้าส่งไห้เพื่อน ของผมหมดละ ครับ
ผมมีหลักฐานเลขบันชี ชื่อ
แชท  สามารถ ทำอะไรได้บ้าง

โดย: สุรพัศ เมื่อ: 25 สิงหาคม 2019, 13:01:45

เรียน คุณสุรพัศ
       ตามที่ท่านแจ้งนั้น ขอแนะนำเบื้องต้น ท่านอาจดำเนินการรวบรวมเอกสารหลักฐานต่าง ๆ เพื่อลงบันทึกประจำวันต่อเจ้าหน้าที่ตำรวจไว้เพื่อเป็นหลักฐาน เนื่องจากข้อเท็จจริงประกอบแนวทางการพิจารณายังไม่ชัดเจนเพียงพอ หากท่านประสงค์ติดต่อสอบถามหรือปรึกษาข้อมูลอื่นใดเพิ่มเติมเพิ่มเติม สามารถติดต่อได้ที่ศูนย์บริการร่วมกระทรวงยุติธรรม 02 141 5100 หรือ สายด่วน 1111 กด 77
       จึงเรียนมาเพื่อทราบ

โดย: MOJ-JSL(2) เมื่อ: 26 สิงหาคม 2019, 14:02:21