สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: คำร้องถอนอุทธรณ์  (อ่าน 1575 ครั้ง)

ยื่นอุทธรณ์คดีให้แฟนน่ะค่ะคือศาลชั้นต้นตัดสินปีหกเดือน พอจะมีใครแนะนำวิธีการเขียนคำร้องขอถอนอุทธรณ์ได้บ้างไม้คะที่ผ่านมาเสียเงินให้ทนายไปหมื่นกว่าบาทโดยที่ไม่ได้เรื่องอะไรเรยน่ะค่ะขอคำแนะนำจากผู้รุ้ด้วยค่ะ

โดย: Thanaphon saengow เมื่อ: 30 สิงหาคม 2019, 03:03:17