สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: บอกเลิกสัญญาเช่าซื้อรถยนต์  (อ่าน 1747 ครั้ง)

อยากบอกเลิกสัญญาเช่าซื้อรถยนต์กับทางไฟแนนซ์ โดยไม่มีการค้างค่างวดแต่อย่างใด แต่ทางไฟแนนซ์แจ้งว่า ต้องนำรถออกขายทอดตลาด ได้เท่าไรก็นำมาหักลบกลบหนี้ในส่วนที่เหลือ แล้วให้ผมจ่ายในส่วนที่เหลือ อย่างนี้ถูกต้องรึเปล่าครับ

โดย: อภิศักดิ์ อุทัยฉายแสง เมื่อ: 30 สิงหาคม 2019, 14:02:20