สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: อยากทราบว่าคดี หลอกลวงการซื้อขายและยืมเงินใน facebook  (อ่าน 2315 ครั้ง)

อยากทราบว่าคดี หลอกลวงการซื้อขายและยืมเงินใน facebook พอไปแจ้งความแล้วทางโรงพักแค่ลงบันทึกประจำวันเอง
อยากทราบว่าเราอยากจะเอาผิดกับผู้ที่ทำความผิดกับเราต้องแจ้งเจ้าหน้าที่ตำรวจว่าไงดีครับเงินโดนโกงไป 30,000 - 40,000 บาท
ตำรวจแค่ให้ลงบันทึกเฉยๆ ทุกใจมากครับอยากได้เงินคืน

โดย: pongsakorn เมื่อ: 09 กันยายน 2019, 14:02:34