สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: การถูกดูหมิ่นในเฟส  (อ่าน 1733 ครั้ง)

มีอยูว่าเราแชทส่วนตัวก็มีการว่ากันทั้งสองฝ่ายแล้วเค้าเอาในส่วนที่เราว่าเค้าไปแจ้งความ แต่ไม่แสดงในส่วนที่เค้าด่าเรา แล้วยังแคปหน้าจอไปโพสต์ในเฟสบุ๊คเค้า ทำให้บุคคลอื่นๆเข้ามาด่าว่าในทางเสียหาย อยากทราบว่าที่เค้าแคปไปโพสต์ลงโซเซียลเราเอาผิดกับเค้าได้ไหมค่ะ

โดย: Chintana เมื่อ: 12 กันยายน 2019, 21:09:13