สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: ขอสอบถามคับเงินเดือน9000จะโดนอายัดเงินเดือน  (อ่าน 2486 ครั้ง)

ขอสอบถามคับเงินเดือน9000จะโดนอายัดเงินเดือน คือเมื่อนานมาแล้วผมเคยถูกฟ้องเรื่องมอเตอร์

แต่วันนี้มีหน่วยงานนึงโทรมาบอกว่าให้ติดต่อไปสำนักงานกฎหมายเขาจะฟ้องอายัดเงินเดือนของผมกับหน่วยงานที่ผมทำงานอยู่
แต่ผมได้รับเงินเป็นรายวันวันละ400 หยุดเสาร์ อาทิตย์ โดยเฉลี่ยได้เดือนละ8000กว่าบาท ผมจะโดนอายัดเงินเดือนไหมครับ ผมต้องเลี้ยงลูก3คนกังวลมากคับ

โดย: sarun เมื่อ: 16 กันยายน 2019, 17:05:43