สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: โดนแฟนของแฟนเก่าโพสประจาน  (อ่าน 1779 ครั้ง)

คือเรื่องมีอยู่ว่า เรากะผช.คนนั้น เคยคุยกันทางเฟส แล้วคุยไปคุยมา ผช.คนนั้นบอกไม่มีแฟน เราก็ถามแล้วว่า มีแฟนไหม เขาบอกว่าไม่มี แล้วคุยกันมาเรื่อยๆ เขาก้อขอดูของลับของเรา เราก็ให้ดู แต่หลังจากนั้นเราก็เลิกคุยกันมานานละ จนมาวันที่23 กันยา แฟนของ ผช.คนนี้ก็ทักมาหาเรา แล้วมาด่าเราว่า "พึ่งรู้นะนี่ว่าคุยกะผัวชาวบ้าน หน้าตาก็ดีแต่ทำตัวไม่ทีค่า" แล้ว แฟน ผช.คนนี้ก้อบอกว่า "งั้นเราขอโพสประจักรไว้หน้าเฟสหน่อยนะ จะได้รู้ๆ กันไปเรย" เราก็ไม่อยากมีเรื่อง เราก็เรยบอกว่า อยากให้เรื่องมันจบ ก็เอาอีกฝ่ายหนึ่งมาคุย จะได้ไม่มีปัญากันมาก ผญ.ไม่ยอม จะโพสหน้าเฟสอย่างเดียว ถ้าเป็นอย่างนี้ ผิดกฎหมาย พรบ.คอมพิวเตอร์ไหมค่ะ

โดย: Supanee Seanpong เมื่อ: 23 กันยายน 2019, 09:09:18