สวัสดี คุณกำลังใช้งานในฐานะบุคคลทั่วไป โปรดเข้าสู่ระบบหรือสมัครสมาชิกเพื่อโพสข้อความติดต่อหรือแสดงความคิดเห็นค่ะ

หัวข้อ: เงินกู้นอกระบบดอกโหด ปลวกแดง ระยอง  (อ่าน 1203 ครั้ง)

มาเฟียปล่อยเงินกู้นอกระบบดอกโหดเยอะมาก ยอมรับว่ากู้อยู่ เพราะว่าพ่อค้าแม่ต้าไม่มีสลิปเงินเดือนจะกู้แบงค์ไหนคงไม่ได้ก็ต้องยอมกู้เพื่อความอยู่ เริ่มต้นก็พอจ่ายได้แต่ตอนหลังเริ่มไม่ไหว ขายของไม่ดี ไม่มีเงินจ่าย กลัวเจ้าหนี้ดอกโหดก็ต้องหายืมเจ้าใหม่ เพื่อมาจ่ายเจ้าเก่า เป็นอย่างนี้วนไปวนมาจนไม้ไหวล่าสุดไม่มีจ่ายขอผลัดจ่ายบ้างเพราะไม่ทัน แต่เขาไม่ยอม เฝ้า บีบ โทร ด่าทอ เหลือแค่ ใช้กำลัง ช่วยมาตรวจหน่อยครับ พวกมาเฟียปล่อยเงิน โหดเกิน ถ้ายืดหยุ่นบ้างคงไม่ตำหนิอะไร อยู่ยากแบบนี้ ปากกัดตีนถีบทุกวัน ยังมาเจออะไรที่แย่กว่า  พิกัด มาบยางพร อ.ปลวกแดง จ.ระยอง ขอบคุณครับ

โดย: Himannan23 เมื่อ: 24 กันยายน 2019, 22:10:55